Themes - Twenty Twenty-Five - en to vi_VN translation catalogue (418 entries)

en: #stories
vi_VN: #câu chuyện

en: %s is a flower delivery and subscription business. Based in the EU, our mission is not only to deliver stunning flower arrangements across but also foster knowledge and enthusiasm on the beautiful gift of nature: flowers.
vi_VN: %s là một doanh nghiệp giao hoa và đăng ký. Có trụ sở tại EU, sứ mệnh của chúng tôi không chỉ là cung cấp các loại hoa tuyệt đẹp trên khắp mà còn nuôi dưỡng kiến thức và sự nhiệt tình về món quà tuyệt đẹp của thiên nhiên: hoa.

en: 123 Example St. Manhattan, NY 10300 United States
vi_VN: 123 Example St. Manhattan, NY 10300 Hoa Kỳ

en: 20€/month
vi_VN: 20€/tháng

[ctx: 404 error message]
en: Page not found
vi_VN: Không tìm thấy trang

[ctx: 404 error message]
en: The page you are looking for doesn't exist, or it has been moved. Please try searching using the form below.
vi_VN: Trang bạn đang tìm kiếm không tồn tại hoặc đã bị di chuyển. Vui lòng thử tìm kiếm bằng biểu mẫu bên dưới.

en: A collection of full page layouts.
vi_VN: Bộ sưu tập bố cục trang đầy đủ.

en: A collection of post format patterns.
vi_VN: Bộ sưu tập các mẫu định dạng bài đăng.

en: About
vi_VN: Giới thiệu

en: About Us
vi_VN: Về chúng tôi

en: About the book
vi_VN: Về cuốn sách

en: About the event
vi_VN: Về sự kiện

en: Acoma Pueblo, in New Mexico, stands as a testament to the resilience and cultural heritage of the Acoma people
vi_VN: Acoma Pueblo, ở New Mexico, là minh chứng cho sức sống bền bỉ và di sản văn hóa của người Acoma

en: Add text or blocks that will display when a query returns no results.
vi_VN: Thêm văn bản hoặc khối sẽ hiển thị khi truy vấn không trả về kết quả.

en: Agenda
vi_VN: Lịch trình

[ctx: Alt text for cover image.]
en: Picture of a flower
vi_VN: Hình ảnh một bông hoa

[ctx: Alt text for hero image.]
en: Picture of a person
vi_VN: Hình ảnh một người

[ctx: Alt text for intro picture.]
en: Picture of a flower
vi_VN: Hình ảnh một bông hoa

[ctx: Alt text for testimonial image.]
en: Picture of a person
vi_VN: Hình ảnh một người

[ctx: Alt text for testimonial image.]
en: Picture of a person typing on a typewriter.
vi_VN: Hình ảnh một người đang gõ máy đánh chữ.

en: An elegant addition of home decor collection.
vi_VN: Một bổ sung tao nhã cho bộ sưu tập trang trí nhà cửa.

en: An introduction to African dialects
vi_VN: Giới thiệu về tiếng địa phương Châu Phi

en: Ancient buildings and symbols
vi_VN: Các tòa nhà và biểu tượng cổ đại

[ctx: Answer in the FAQs pattern.]
en: This exquisite compilation showcases a diverse array of photographs that capture the essence of different eras and cultures, reflecting the unique styles and perspectives of each artist.
vi_VN: Bộ sưu tập tinh tế này trưng bày một loạt các bức ảnh đa dạng, ghi lại bản chất của các thời đại và nền văn hóa khác nhau, phản ánh phong cách và góc nhìn độc đáo của từng nghệ sĩ.

en: Anthuriums
vi_VN: Hoa hồng môn

en: Architecture
vi_VN: Kiến trúc

en: Assemble
vi_VN: Lắp ráp

en: Atlanta, GA, USA
vi_VN: Atlanta, GA, Hoa Kỳ

en: Australia
vi_VN: Úc

en: Authors
vi_VN: Tác giả

en: Birds on a lake.
vi_VN: Chim trên hồ.

en: Black and white flower
vi_VN: Hoa đen trắng

en: Black and white photo focusing on a woman and a child from afar.
vi_VN: Ảnh đen trắng tập trung vào một người phụ nữ và một đứa trẻ từ xa.

en: Black and white photo of an African woman.
vi_VN: Ảnh đen trắng của một phụ nữ Châu Phi.

en: Black and white photography close up of a flower.
vi_VN: Ảnh chụp cận cảnh hoa đen trắng.

en: Book Image
vi_VN: Hình ảnh sách

en: Book Store
vi_VN: Nhà sách

en: Botany flowers
vi_VN: Hoa thực vật

[ctx: Button text]
en: YouTube
vi_VN: Youtube

[ctx: Button text of intro section.]
en: Learn More
vi_VN: Tìm hiểu thêm

[ctx: Button text, refers to joining a community. Verb.]
en: Join
vi_VN: Tham gia

[ctx: Button text. Verb.]
en: Search
vi_VN: Tìm kiếm

en: Buy Tickets
vi_VN: Mua vé

en: Buy your copy of The Stories Book
vi_VN: Mua bản sao của Sách những câu chuyện

[ctx: CTA text of the hero section.]
en: Available for pre-order now.
vi_VN: Hiện có sẵn để đặt hàng trước.

en: Cactus
vi_VN: Xương rồng

en: Cancel anytime
vi_VN: Hủy bỏ bất cứ lúc nào

en: Cancel or pause anytime.
vi_VN: Hủy hoặc tạm dừng bất cứ lúc nào.

en: Checkmark
vi_VN: Dấu tích

en: Choose your membership
vi_VN: Chọn gói thành viên của bạn

en: Close up of a red anthurium.
vi_VN: Cận cảnh một bông hồng môn đỏ.

en: Close up of two flowers on a dark background.
vi_VN: Cận cảnh hai bông hoa trên nền tối.

en: Close up photo of white flowers on a grey background
vi_VN: Ảnh cận cảnh hoa trắng trên nền xám

en: Closeup of plantlife in the Malibu Canyon area
vi_VN: Cận cảnh thực vật ở khu vực Hẻm núi Malibu

en: Collect
vi_VN: Thu thập

[ctx: Color name]
en: Accent 1
vi_VN: Màu nhấn 1

[ctx: Color name]
en: Accent 2
vi_VN: Màu nhấn 2

[ctx: Color name]
en: Accent 3
vi_VN: Màu nhấn 3

[ctx: Color name]
en: Accent 4
vi_VN: Màu nhấn 4

[ctx: Color name]
en: Accent 5
vi_VN: Màu nhấn 5

[ctx: Color name]
en: Accent 6
vi_VN: Màu nhấn 6

[ctx: Color name]
en: Base
vi_VN: Nền

[ctx: Color name]
en: Contrast
vi_VN: Tương phản

en: Comments
vi_VN: Bình luận

[ctx: Content of the hero section.]
en: A fine collection of moments in time featuring photographs from Louis Fleckenstein, Paul Strand and Asahachi Kōno.
vi_VN: Một bộ sưu tập tuyệt vời về những khoảnh khắc thời gian với các bức ảnh của Louis Fleckenstein, Paul Strand và Asahachi Kōno.

[ctx: Custom template name]
en: Page No Title
vi_VN: Trang không có tiêu đề

en: Deliver
vi_VN: Giao hàng

en: Delivered every week
vi_VN: Giao hàng mỗi tuần

en: Designed with %s
vi_VN: Được thiết kế với %s

[ctx: Duotone name]
en: Midnight filter
vi_VN: Bộ lọc Nửa đêm

en: Episode 1: Acoma Pueblo with Prof. Fiona Presley
vi_VN: Tập 1: Acoma Pueblo với Giáo sư Fiona Presley

en: Event
vi_VN: Sự kiện

[ctx: Event Overview Text.]
en: Held over a weekend, the event is structured around a series of exhibitions, workshops, and panel discussions. The exhibitions showcase a curated selection of photographs that tell compelling stories from various corners of the globe, each image accompanied by detailed narratives that provide context and deeper insight into the historical significance of the scenes depicted. These photographs are drawn from the archives of renowned photographers, as well as emerging talents, ensuring a blend of both classical and contemporary perspectives.
vi_VN: Được tổ chức vào cuối tuần, sự kiện được 구성 xung quanh một loạt các triển lãm, hội thảo và thảo luận nhóm. Các triển lãm giới thiệu tuyển chọn các bức ảnh được tuyển chọn kỹ lưỡng, kể những câu chuyện hấp dẫn từ khắp nơi trên thế giới, mỗi bức ảnh kèm theo những câu chuyện chi tiết cung cấp bối cảnh và cái nhìn sâu sắc hơn về ý nghĩa lịch sử của những cảnh được mô tả. Những bức ảnh này được lấy từ kho lưu trữ của các nhiếp ảnh gia nổi tiếng, cũng như các tài năng mới nổi, đảm bảo sự pha trộn giữa cả quan điểm cổ điển và đương đại.

en: Event details
vi_VN: Chi tiết sự kiện

en: Event image
vi_VN: Hình ảnh sự kiện

en: Events
vi_VN: Sự kiện

[ctx: Example event date in pattern.]
en: Aug 08—10 2025
vi_VN: 08—10 tháng 8 năm 2025

[ctx: Example event date in pattern.]
en: Mon, Jan 1
vi_VN: Thứ Hai, ngày 1 tháng 1

[ctx: Example event time in pattern.]
en: 9 AM — 11 AM
vi_VN: 9 giờ sáng — 11 giờ sáng

[ctx: Example heading in pattern.]
en: Hey,
vi_VN: Xin chào,

en: Explore the episodes
vi_VN: Khám phá các tập

en: FAQs
vi_VN: Câu hỏi thường gặp

en: Fauna from North America and its characteristics
vi_VN: Hệ động vật Bắc Mỹ và đặc điểm của chúng

en: Featured
vi_VN: Nổi bật

en: Flora of Akaka Falls State Park
vi_VN: Hệ thực vật của Công viên Bang Thác Akaka

[ctx: Font size name]
en: Extra Extra Large
vi_VN: Cực lớn

[ctx: Font size name]
en: Extra Large
vi_VN: Rất lớn

[ctx: Font size name]
en: Large
vi_VN: Lớn

[ctx: Font size name]
en: Medium
vi_VN: Trung bình

[ctx: Font size name]
en: Small
vi_VN: Nhỏ

en: Free
vi_VN: Miễn phí

en: Free Workshop
vi_VN: Hội thảo miễn phí

en: Free shipping
vi_VN: Miễn phí vận chuyển

en: Fuego Bar, Mexico City
vi_VN: Quán bar Fuego, Thành phố Mexico

en: Get a free tote bag.
vi_VN: Nhận một túi tote miễn phí.

en: Get access to a curated collection of moments in time featuring photographs from historical relevance.
vi_VN: Truy cập vào bộ sưu tập tuyển chọn các khoảnh khắc thời gian với các bức ảnh có liên quan đến lịch sử.

en: Get access to our free articles and weekly newsletter.
vi_VN: Nhận quyền truy cập vào các bài viết miễn phí và bản tin hàng tuần của chúng tôi.

en: Get access to our paid articles and weekly newsletter.
vi_VN: Nhận quyền truy cập vào các bài viết trả phí và bản tin hàng tuần của chúng tôi.

en: Get access to our paid newsletter and a limited pass for one event.
vi_VN: Nhận quyền truy cập vào bản tin trả phí của chúng tôi và thẻ giới hạn cho một sự kiện.

en: Get access to our paid newsletter and an unlimited pass.
vi_VN: Nhận quyền truy cập vào bản tin trả phí của chúng tôi và thẻ không giới hạn.

en: Get directions
vi_VN: Nhận chỉ đường

[ctx: Heading for banner pattern.]
en: New arrivals
vi_VN: Hàng mới về

[ctx: Heading of the Contact social link pattern]
en: Got questions? <br><a href="#" rel="nofollow">Feel free to reach out.</a>
vi_VN: Có câu hỏi? <br><a href="#" rel="nofollow">Vui lòng liên hệ.</a>

[ctx: Heading of the FAQs pattern.]
en: Frequently Asked Questions
vi_VN: Câu hỏi thường gặp

[ctx: Heading of the hero section.]
en: The Stories Book
vi_VN: Sách những câu chuyện

[ctx: Hero - Overlapped book cover pattern headline text]
en: The Stories Book
vi_VN: Sách những câu chuyện

[ctx: Hero - Overlapped book cover pattern subline text]
en: A fine collection of moments in time featuring photographs from Louis Fleckenstein, Paul Strand and Asahachi Kōno.
vi_VN: Một bộ sưu tập tinh tế về những khoảnh khắc thời gian với các bức ảnh của Louis Fleckenstein, Paul Strand và Asahachi Kōno.

en: How to get in touch with us
vi_VN: Cách liên hệ với chúng tôi

en: Image for service
vi_VN: Hình ảnh cho dịch vụ

en: Image of a book
vi_VN: Hình ảnh một cuốn sách

en: Image of the book
vi_VN: Hình ảnh cuốn sách

en: International editions
vi_VN: Phiên bản quốc tế

en: I’m Asahachi Kōno, a Japanese photographer, a member of Los Angeles’s Japanese Camera Pictorialists of California. Before returning to Japan, I worked as a photo retoucher.
vi_VN: Tôi là Asahachi Kōno, một nhiếp ảnh gia người Nhật Bản, thành viên của Hội những người chụp ảnh bằng máy ảnh Nhật Bản của California tại Los Angeles. Trước khi trở về Nhật Bản, tôi đã làm việc như một người chỉnh sửa ảnh.

en: Japan
vi_VN: Nhật Bản

en: Join our IRL events.
vi_VN: Tham gia các sự kiện trực tiếp của chúng tôi.

en: Join our forums.
vi_VN: Tham gia diễn đàn của chúng tôi.

[ctx: Label for the block binding placeholder in the editor]
en: Post format name
vi_VN: Tên định dạng bài đăng

en: Learn more
vi_VN: Tìm hiểu thêm

en: Let’s hear them.
vi_VN: Hãy lắng nghe họ.

en: Lewis W. Hine studied sociology before moving to New York in 1901 to work at the Ethical Culture School, where he took up photography to enhance his teaching practices
vi_VN: Lewis W. Hine đã học xã hội học trước khi chuyển đến New York vào năm 1901 để làm việc tại Trường Văn hóa Đạo đức, nơi ông bắt đầu học nhiếp ảnh để nâng cao kỹ năng giảng dạy của mình

en: Like flowers that bloom in unexpected places, every story unfolds with beauty and resilience
vi_VN: Giống như những bông hoa nở ở những nơi không ngờ tới, mỗi câu chuyện đều mở ra với vẻ đẹp và sức sống mãnh liệt

en: Like flowers that bloom in unexpected places, every story unfolds with beauty and resilience, revealing hidden wonders.
vi_VN: Giống như những bông hoa nở rộ ở những nơi không ngờ tới, mỗi câu chuyện đều mở ra với vẻ đẹp và sức sống mãnh liệt, hé lộ những điều kỳ diệu tiềm ẩn.

[ctx: Link to a page with information about what the person is working on right now.]
en: Now
vi_VN: Hiện tại

en: Man in hat, standing in front of a building.
vi_VN: Người đàn ông đội mũ, đứng trước tòa nhà.

[ctx: Message explaining that there are no results returned from a search.]
en: Sorry, but nothing was found. Please try a search with different keywords.
vi_VN: Xin lỗi, không tìm thấy gì. Vui lòng thử tìm kiếm bằng các từ khóa khác.

en: Mexico City, Mexico
vi_VN: Thành phố Mexico, Mexico

en: Month
vi_VN: Tháng

en: More posts
vi_VN: Thêm bài viết

en: My name is Anna Möller and these are some of my photo projects.
vi_VN: Tôi tên là Anna Möller và đây là một số dự án ảnh của tôi.

[ctx: Name of membership package.]
en: Expert
vi_VN: Chuyên gia

[ctx: Name of membership package.]
en: Single
vi_VN: Đơn lẻ

en: Newer Posts
vi_VN: Bài đăng mới hơn

en: Next Photo
vi_VN: Ảnh tiếp theo

en: Older Posts
vi_VN: Bài đăng cũ hơn

en: Other Posts
vi_VN: Bài viết khác

en: Our online store.
vi_VN: Cửa hàng trực tuyến của chúng tôi.

en: Our services
vi_VN: Dịch vụ của chúng tôi

en: Our small team is a group of driven, detail-oriented people who are passionate about their customers.
vi_VN: Đội ngũ nhỏ của chúng tôi là một nhóm người năng động, chú trọng chi tiết và đam mê khách hàng của họ.

en: Pages
vi_VN: Trang

[ctx: Pattern description]
en: A FAQs section with a FAQ heading and list of questions and answers.
vi_VN: Phần Câu hỏi thường gặp với tiêu đề Câu hỏi thường gặp và danh sách các câu hỏi và câu trả lời có thể chuyển đổi.

[ctx: Pattern description]
en: A Intro pattern with Short heading, paragraph and image on the left.
vi_VN: Mẫu giới thiệu với tiêu đề ngắn, đoạn văn và hình ảnh bên trái.

[ctx: Pattern description]
en: A banner with a short paragraph, and two images displayed in a grid layout.
vi_VN: Biểu ngữ với một đoạn văn ngắn và hai hình ảnh được hiển thị trong bố cục lưới.

[ctx: Pattern description]
en: A business homepage pattern.
vi_VN: Mẫu trang chủ doanh nghiệp.

[ctx: Pattern description]
en: A call to action featuring product images.
vi_VN: Lời kêu gọi hành động có hình ảnh sản phẩm.

[ctx: Pattern description]
en: A call to action section with links to get the book in different websites.
vi_VN: Phần lời kêu gọi hành động với các liên kết để mua sách trên các trang web khác nhau.

[ctx: Pattern description]
en: A call to action section with links to get the book in the most popular locations.
vi_VN: Phần lời kêu gọi hành động với các liên kết để mua sách ở các địa điểm phổ biến nhất.

[ctx: Pattern description]
en: A full-width cover banner that can be applied to a page or it can work as a single landing page.
vi_VN: Biểu ngữ trang bìa toàn chiều rộng có thể được áp dụng cho một trang hoặc nó có thể hoạt động như một trang đích duy nhất.

[ctx: Pattern description]
en: A full-width cover section with a large background image and an oversized heading.
vi_VN: Phần bìa toàn chiều rộng với hình nền lớn và tiêu đề quá khổ.

[ctx: Pattern description]
en: A full-width, full-height link in bio section with an image, a paragraph and social links.
vi_VN: Phần liên kết trong tiểu sử toàn chiều rộng, toàn chiều cao với hình ảnh, đoạn văn và liên kết xã hội.

[ctx: Pattern description]
en: A grid section with different categories.
vi_VN: Phần lưới với các danh mục khác nhau.

[ctx: Pattern description]
en: A grid section with photos and a link to an Instagram profile.
vi_VN: Phần lưới với ảnh và liên kết đến hồ sơ Instagram.

[ctx: Pattern description]
en: A grid with videos.
vi_VN: Lưới với video.

[ctx: Pattern description]
en: A header with title and text and three columns that show 3 events with their images and titles.
vi_VN: Đầu trang với tiêu đề và văn bản và ba cột hiển thị 3 sự kiện với hình ảnh và tiêu đề của chúng.

[ctx: Pattern description]
en: A hero section for the book with a description and pre-order link.
vi_VN: Phần anh hùng cho cuốn sách với mô tả và liên kết đặt hàng trước.

[ctx: Pattern description]
en: A hero with a centered heading, paragraph and button.
vi_VN: Hero với tiêu đề, đoạn văn và nút ở giữa.

[ctx: Pattern description]
en: A hero with a full width image, heading, short paragraph and button.
vi_VN: Hero với hình ảnh toàn chiều rộng, tiêu đề, đoạn văn ngắn và nút.

[ctx: Pattern description]
en: A hero with an overlapped book cover and links.
vi_VN: Anh hùng với bìa sách chồng chéo và liên kết.

[ctx: Pattern description]
en: A landing page for the book with a hero section, pre-order links, locations, FAQs and newsletter signup.
vi_VN: Trang đích cho sách với phần hero, liên kết đặt hàng trước, địa điểm, Câu hỏi thường gặp và đăng ký bản tin.

[ctx: Pattern description]
en: A landing page for the event with a hero section, description, FAQs and call to action.
vi_VN: Trang đích cho sự kiện với phần hero, mô tả, Câu hỏi thường gặp và kêu gọi hành động.

[ctx: Pattern description]
en: A landing page for the podcast with a hero section, description, logos, grid with videos and newsletter signup.
vi_VN: Trang đích cho podcast với phần hero, mô tả, logo, lưới với video và đăng ký bản tin.

[ctx: Pattern description]
en: A large left-aligned heading with a brand name emphasized in bold.
vi_VN: Tiêu đề căn trái lớn với tên thương hiệu được in đậm.

[ctx: Pattern description]
en: A link in bio landing page with a heading, paragraph, links and a full height image.
vi_VN: Trang đích liên kết trong tiểu sử với tiêu đề, đoạn văn, liên kết và hình ảnh toàn chiều cao.

[ctx: Pattern description]
en: A link in bio landing page with social links, a profile photo and a brief description.
vi_VN: Trang đích liên kết trong tiểu sử với liên kết xã hội, ảnh đại diện và mô tả ngắn gọn.

[ctx: Pattern description]
en: A link post format with a description and an emphasized link for key content.
vi_VN: Định dạng bài đăng liên kết với mô tả và liên kết được nhấn mạnh cho nội dung chính.

[ctx: Pattern description]
en: A list of events with call to action.
vi_VN: Danh sách sự kiện với lời kêu gọi hành động.

[ctx: Pattern description]
en: A list of posts, 1 column, with featured image and post date.
vi_VN: Danh sách bài đăng, 1 cột, với ảnh nổi bật và ngày đăng.

[ctx: Pattern description]
en: A list of posts, 3 columns, with only featured images.
vi_VN: Danh sách bài đăng, 3 cột, chỉ có ảnh nổi bật.

[ctx: Pattern description]
en: A pattern for a CV/Bio landing page.
vi_VN: Mẫu cho trang đích CV/Tiểu sử.

[ctx: Pattern description]
en: A portfolio homepage pattern.
vi_VN: Mẫu trang chủ danh mục đầu tư.

[ctx: Pattern description]
en: A section that can be used as a banner or a landing page to announce an event.
vi_VN: Một phần có thể được sử dụng làm biểu ngữ hoặc trang đích để thông báo sự kiện.

[ctx: Pattern description]
en: A section with overlapping images, and a description.
vi_VN: Một phần với hình ảnh chồng chéo và mô tả.

[ctx: Pattern description]
en: A section with specified dates and times for an event.
vi_VN: Phần có ngày và giờ cụ thể cho sự kiện.

[ctx: Pattern description]
en: A section with three columns and two rows, each containing a testimonial and citation.
vi_VN: Một phần với ba cột và hai hàng, mỗi phần chứa lời chứng thực và trích dẫn.

[ctx: Pattern description]
en: A shop homepage pattern.
vi_VN: Mẫu trang chủ cửa hàng.

[ctx: Pattern description]
en: A subscriber-only section highlighting exclusive services and offerings.
vi_VN: Phần chỉ dành cho người đăng ký, nêu bật các dịch vụ và ưu đãi độc quyền.

[ctx: Pattern description]
en: A testimonial with a large image on the right.
vi_VN: Lời chứng thực với hình ảnh lớn ở bên phải.

[ctx: Pattern description]
en: A three-column boxed pricing table designed to showcase services, descriptions, and pricing options.
vi_VN: Bảng giá ba cột được thiết kế để giới thiệu các dịch vụ, mô tả và tùy chọn giá cả.

[ctx: Pattern description]
en: A two-column section with a heading and paragraph on the left, and an image on the right.
vi_VN: Phần hai cột với tiêu đề và đoạn văn bên trái và hình ảnh bên phải.

[ctx: Pattern description]
en: An audio post format with an image, title, audio player, and description.
vi_VN: Định dạng bài đăng âm thanh với hình ảnh, tiêu đề, trình phát âm thanh và mô tả.

[ctx: Pattern description]
en: Banner with book description and accompanying image for promotion.
vi_VN: Biểu ngữ với mô tả sách và hình ảnh kèm theo để quảng cáo.

[ctx: Pattern description]
en: Centered contact section with a prominent message and social media links.
vi_VN: Phần liên hệ ở giữa với thông báo nổi bật và liên kết mạng xã hội.

[ctx: Pattern description]
en: Comments area with comments list, pagination, and comment form.
vi_VN: Khu vực bình luận với danh sách bình luận, phân trang và biểu mẫu bình luận.

[ctx: Pattern description]
en: Contact section with a location address, a directions link, and an image of the location.
vi_VN: Phần liên hệ với địa chỉ vị trí, liên kết chỉ đường và hình ảnh của vị trí.

[ctx: Pattern description]
en: Contact section with social media links, email, and multiple location details.
vi_VN: Phần liên hệ với liên kết mạng xã hội, email và nhiều chi tiết vị trí.

[ctx: Pattern description]
en: Display team photos in a services section with grid layout.
vi_VN: Hiển thị ảnh nhóm trong phần dịch vụ với bố cục lưới.

[ctx: Pattern description]
en: Displays a list of posts with title and date.
vi_VN: Hiển thị danh sách bài viết với tiêu đề và ngày.

[ctx: Pattern description]
en: Footer columns with logo, title, tagline and links.
vi_VN: Cột chân trang với logo, tiêu đề, khẩu hiệu và liên kết.

[ctx: Pattern description]
en: Footer columns with title, tagline and links.
vi_VN: Cột chân trang với tiêu đề, khẩu hiệu và liên kết.

[ctx: Pattern description]
en: Footer with centered site title and social links.
vi_VN: Chân trang với tiêu đề trang web ở giữa và liên kết xã hội.

[ctx: Pattern description]
en: Footer with centered site title and tagline.
vi_VN: Chân trang với tiêu đề trang web và khẩu hiệu ở giữa.

[ctx: Pattern description]
en: Footer with large site title and newsletter signup.
vi_VN: Chân trang với tiêu đề trang web lớn và đăng ký nhận bản tin.

[ctx: Pattern description]
en: Header with centered site title and navigation.
vi_VN: Đầu trang với tiêu đề trang web và điều hướng ở giữa.

[ctx: Pattern description]
en: Header with large site title and right-aligned navigation.
vi_VN: Đầu trang với tiêu đề trang web lớn và điều hướng căn phải.

[ctx: Pattern description]
en: Header with site title and navigation in columns.
vi_VN: Đầu trang với tiêu đề trang web và điều hướng theo cột.

[ctx: Pattern description]
en: Header with site title and navigation.
vi_VN: Đầu trang với tiêu đề trang web và điều hướng.

[ctx: Pattern description]
en: Hidden heading for the home page and index template.
vi_VN: Tiêu đề ẩn cho trang chủ và mẫu chỉ mục.

[ctx: Pattern description]
en: Large heading with a search form for quick navigation.
vi_VN: Tiêu đề lớn với biểu mẫu tìm kiếm để điều hướng nhanh.

[ctx: Pattern description]
en: Next and previous post links.
vi_VN: Liên kết bài viết tiếp theo và trước đó.

[ctx: Pattern description]
en: Pricing section with two columns, pricing plan, description, and call-to-action buttons.
vi_VN: Phần giá cả với hai cột, gói giá, mô tả và nút kêu gọi hành động.

[ctx: Pattern description]
en: Prints the name of the post format with the help of the Block Bindings API.
vi_VN: In tên của định dạng bài đăng với sự trợ giúp của Block Bindings API.

[ctx: Pattern description]
en: RSVP for an upcoming event with a cover image and event details.
vi_VN: RSVP cho sự kiện sắp tới với hình ảnh bìa và chi tiết sự kiện.

[ctx: Pattern description]
en: Showcasing the podcast's clients with a heading and a series of client logos.
vi_VN: Trưng bày khách hàng của podcast với tiêu đề và một loạt logo khách hàng.

[ctx: Pattern description]
en: Three columns with images and text to showcase services.
vi_VN: Ba cột với hình ảnh và văn bản để giới thiệu các dịch vụ.

[ctx: Pattern description]
en: Two columns with testimonials and avatars.
vi_VN: Hai cột với lời chứng thực và ảnh đại diện.

[ctx: Pattern description]
en: Vertical Header with site title and navigation
vi_VN: Đầu trang dọc với tiêu đề trang web và điều hướng

[ctx: Pattern placeholder text with link.]
en: Lecture by <a href="#">Prof. Fiona Presley</a>
vi_VN: Bài giảng của <a href="#">Giáo sư Fiona Presley</a>

[ctx: Pattern placeholder text with link.]
en: Outside Europe? View <a href="#" rel="nofollow">international editions</a>.
vi_VN: Ngoài Châu Âu? Xem <a href="#" rel="nofollow">phiên bản quốc tế</a>.

[ctx: Pattern placeholder text.]
en: I’m Nora, a dedicated public interest attorney based in Denver. I’m a graduate of Stanford University.
vi_VN: Tôi là Nora, một luật sư tận tâm vì lợi ích cộng đồng tại Denver. Tôi tốt nghiệp Đại học Stanford.

[ctx: Pattern placeholder text.]
en: My name is Nora Winslow Keene, and I’m a committed public interest attorney. Living in Denver, Colorado, I’ve spent years championing the rights of underrepresented workers. A graduate of Stanford University, I played a key role in securing critical protections for agricultural laborers, ensuring better wages and access to healthcare. My work has focused on advocating for environmental justice and improving the quality of life for rural communities. Every case I take on is driven by the belief that everyone deserves dignity and fair treatment in the workplace.
vi_VN: Tên tôi là Nora Winslow Keene, và tôi là một luật sư tận tâm vì lợi ích cộng đồng. Sống ở Denver, Colorado, tôi đã dành nhiều năm đấu tranh cho quyền lợi của những người lao động không được đại diện. Tốt nghiệp Đại học Stanford, tôi đóng một vai trò quan trọng trong việc đảm bảo sự bảo vệ quan trọng cho người lao động nông nghiệp, đảm bảo mức lương tốt hơn và tiếp cận với chăm sóc sức khỏe. Công việc của tôi tập trung vào việc vận động cho công bằng môi trường và cải thiện chất lượng cuộc sống cho cộng đồng nông thôn. Mọi trường hợp tôi đảm nhận đều xuất phát từ niềm tin rằng mọi người đều xứng đáng được đối xử công bằng và có nhân phẩm tại nơi làm việc.

[ctx: Pattern placeholder text.]
en: This exquisite compilation showcases a diverse array of photographs that capture the essence of different eras and cultures, reflecting the unique styles and perspectives of each artist. Fleckenstein’s evocative imagery, Strand’s groundbreaking modernist approach, and Kōno’s meticulous documentation of Japanese life come together in a harmonious blend that celebrates the art of photography. Each image in “The Stories Book” is accompanied by insightful commentary, providing historical context and revealing the stories behind the photographs. This collection is not only a visual feast but also a tribute to the power of photography to preserve and narrate the multifaceted experiences of humanity.
vi_VN: Tuyển tập tinh tế này trưng bày một loạt ảnh đa dạng, nắm bắt được bản chất của các thời đại và nền văn hóa khác nhau, phản ánh phong cách và quan điểm độc đáo của mỗi nghệ sĩ. Hình ảnh gợi cảm của Fleckenstein, cách tiếp cận hiện đại đột phá của Strand và tài liệu tỉ mỉ về cuộc sống Nhật Bản của Kōno kết hợp với nhau trong một sự pha trộn hài hòa, tôn vinh nghệ thuật nhiếp ảnh. Mỗi hình ảnh trong “Sách những câu chuyện” đều kèm theo lời bình luận sâu sắc, cung cấp bối cảnh lịch sử và tiết lộ những câu chuyện đằng sau các bức ảnh. Bộ sưu tập này không chỉ là một bữa tiệc thị giác mà còn là sự tôn vinh sức mạnh của nhiếp ảnh trong việc lưu giữ và kể lại những trải nghiệm đa diện của nhân loại.

[ctx: Pattern placeholder text.]
en: We're %s, our mission is to deliver exquisite flower arrangements that not only adorn living spaces but also inspire a deeper appreciation for natural beauty.
vi_VN: Chúng tôi là %s, sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp các loại hoa tuyệt đẹp không chỉ tô điểm cho không gian sống mà còn truyền cảm hứng cho sự đánh giá sâu sắc hơn về vẻ đẹp tự nhiên.

[ctx: Pattern title]
en: 2 columns with avatar
vi_VN: 2 cột với ảnh đại diện

[ctx: Pattern title]
en: 3 column layout with 6 testimonials
vi_VN: Bố cục 3 cột với 6 lời chứng thực

[ctx: Pattern title]
en: Archive for the right-aligned blog
vi_VN: Lưu trữ cho blog căn phải

[ctx: Pattern title]
en: Audio format
vi_VN: Định dạng âm thanh

[ctx: Pattern title]
en: Banner with book description
vi_VN: Biểu ngữ với mô tả sách

[ctx: Pattern title]
en: Banner with description and images grid
vi_VN: Biểu ngữ với mô tả và lưới hình ảnh

[ctx: Pattern title]
en: Business homepage
vi_VN: Trang chủ doanh nghiệp

[ctx: Pattern title]
en: CV/bio
vi_VN: CV/Tiểu sử

[ctx: Pattern title]
en: Call to action with book links
vi_VN: Lời kêu gọi hành động với liên kết sách

[ctx: Pattern title]
en: Call to action with grid layout with products and link
vi_VN: Lời kêu gọi hành động với bố cục lưới với sản phẩm và liên kết

[ctx: Pattern title]
en: Call to action with locations
vi_VN: Lời kêu gọi hành động với địa điểm

[ctx: Pattern title]
en: Centered footer
vi_VN: Chân trang ở giữa

[ctx: Pattern title]
en: Centered footer with social links
vi_VN: Chân trang ở giữa với liên kết xã hội

[ctx: Pattern title]
en: Centered header
vi_VN: Đầu trang ở giữa

[ctx: Pattern title]
en: Centered heading
vi_VN: Tiêu đề ở giữa

[ctx: Pattern title]
en: Centered link and social links
vi_VN: Liên kết và liên kết mạng xã hội ở giữa

[ctx: Pattern title]
en: Coming soon
vi_VN: Sắp ra mắt

[ctx: Pattern title]
en: Comments
vi_VN: Bình luận

[ctx: Pattern title]
en: Contact location and link
vi_VN: Liên hệ vị trí và liên kết

[ctx: Pattern title]
en: Contact, info and locations
vi_VN: Liên hệ, thông tin và địa điểm

[ctx: Pattern title]
en: Cover with big heading
vi_VN: Bìa với tiêu đề lớn

[ctx: Pattern title]
en: Event RSVP
vi_VN: RSVP sự kiện

[ctx: Pattern title]
en: Event schedule
vi_VN: Lịch trình sự kiện

[ctx: Pattern title]
en: Events list
vi_VN: Danh sách sự kiện

[ctx: Pattern title]
en: Events, 3 columns with event images and titles
vi_VN: Sự kiện, 3 cột với hình ảnh và tiêu đề sự kiện

[ctx: Pattern title]
en: FAQs
vi_VN: Câu hỏi thường gặp

[ctx: Pattern title]
en: Footer
vi_VN: Chân trang

[ctx: Pattern title]
en: Footer with columns
vi_VN: Chân trang với cột

[ctx: Pattern title]
en: Footer with newsletter signup
vi_VN: Chân trang với đăng ký nhận bản tin

[ctx: Pattern title]
en: Grid with categories
vi_VN: Lưới với danh mục

[ctx: Pattern title]
en: Grid with videos
vi_VN: Lưới với video

[ctx: Pattern title]
en: Header
vi_VN: Đầu trang

[ctx: Pattern title]
en: Header with columns
vi_VN: Đầu trang với cột

[ctx: Pattern title]
en: Header with large title
vi_VN: Đầu trang với tiêu đề lớn

[ctx: Pattern title]
en: Heading and paragraph with image on the right
vi_VN: Tiêu đề và đoạn văn với hình ảnh bên phải

[ctx: Pattern title]
en: Heading and search form
vi_VN: Tiêu đề và biểu mẫu tìm kiếm

[ctx: Pattern title]
en: Hero podcast
vi_VN: Podcast hero

[ctx: Pattern title]
en: Hero, full width image
vi_VN: Hero, hình ảnh toàn chiều rộng

[ctx: Pattern title]
en: Hero, overlapped book cover with links
vi_VN: Hero, bìa sách chồng chéo với liên kết

[ctx: Pattern title]
en: Hidden blog heading
vi_VN: Tiêu đề blog ẩn

[ctx: Pattern title]
en: Homepage for right-aligned blog
vi_VN: Trang chủ cho blog căn phải

[ctx: Pattern title]
en: Instagram grid
vi_VN: Lưới Instagram

[ctx: Pattern title]
en: Intro with left-aligned description
vi_VN: Giới thiệu với mô tả căn trái

[ctx: Pattern title]
en: Landing page for book
vi_VN: Trang đích cho sách

[ctx: Pattern title]
en: Landing page for event
vi_VN: Trang đích cho sự kiện

[ctx: Pattern title]
en: Landing page for podcast
vi_VN: Trang đích cho podcast

[ctx: Pattern title]
en: Link format
vi_VN: Định dạng liên kết

[ctx: Pattern title]
en: Link in bio heading, paragraph, links and full-height image
vi_VN: Liên kết trong tiểu sử tiêu đề, đoạn văn, liên kết và hình ảnh toàn chiều cao

[ctx: Pattern title]
en: Link in bio with profile, links and wide margins
vi_VN: Liên kết trong tiểu sử với hồ sơ, liên kết và lề rộng

[ctx: Pattern title]
en: Link in bio with tight margins
vi_VN: Liên kết trong tiểu sử với lề hẹp

[ctx: Pattern title]
en: List of posts, 1 column
vi_VN: Danh sách bài viết, 1 cột

[ctx: Pattern title]
en: Logos
vi_VN: Logo

[ctx: Pattern title]
en: More posts
vi_VN: Thêm bài viết

[ctx: Pattern title]
en: News blog archive
vi_VN: Lưu trữ blog tin tức

[ctx: Pattern title]
en: News blog home
vi_VN: Trang chủ blog tin tức

[ctx: Pattern title]
en: News blog query loop
vi_VN: Vòng lặp truy vấn blog tin tức

[ctx: Pattern title]
en: News blog search results
vi_VN: Kết quả tìm kiếm blog tin tức

[ctx: Pattern title]
en: News blog single post with sidebar
vi_VN: Bài đăng đơn blog tin tức với thanh bên

[ctx: Pattern title]
en: News blog with featured posts grid
vi_VN: Blog tin tức với lưới bài đăng nổi bật

[ctx: Pattern title]
en: News blog with sidebar
vi_VN: Blog tin tức với thanh bên

[ctx: Pattern title]
en: Newsletter sign-up
vi_VN: Đăng ký nhận bản tin

[ctx: Pattern title]
en: Offset post without featured image
vi_VN: Bài đăng lệch không có ảnh nổi bật

[ctx: Pattern title]
en: Overlapping images and paragraph on right
vi_VN: Hình ảnh chồng chéo và đoạn văn bên phải

[ctx: Pattern title]
en: Page template for the right-aligned blog
vi_VN: Mẫu trang cho blog căn phải

[ctx: Pattern title]
en: Photo blog archive
vi_VN: Lưu trữ blog ảnh

[ctx: Pattern title]
en: Photo blog home
vi_VN: Trang chủ blog ảnh

[ctx: Pattern title]
en: Photo blog page
vi_VN: Trang blog ảnh

[ctx: Pattern title]
en: Photo blog posts
vi_VN: Bài đăng blog ảnh

[ctx: Pattern title]
en: Photo blog search results
vi_VN: Kết quả tìm kiếm blog ảnh

[ctx: Pattern title]
en: Photo blog single post
vi_VN: Bài đăng đơn blog ảnh

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio homepage
vi_VN: Trang chủ danh mục đầu tư

[ctx: Pattern title]
en: Post format name
vi_VN: Tên định dạng bài đăng

[ctx: Pattern title]
en: Post navigation
vi_VN: Điều hướng bài viết

[ctx: Pattern title]
en: Post with left-aligned content
vi_VN: Bài đăng với nội dung căn trái

[ctx: Pattern title]
en: Poster-like section
vi_VN: Phần giống như áp phích

[ctx: Pattern title]
en: Pricing, 2 columns
vi_VN: Giá cả, 2 cột

[ctx: Pattern title]
en: Pricing, 3 columns
vi_VN: Giá cả, 3 cột

[ctx: Pattern title]
en: Review with large image on right
vi_VN: Đánh giá với hình ảnh lớn bên phải

[ctx: Pattern title]
en: Right-aligned blog, 404
vi_VN: Blog căn phải, 404

[ctx: Pattern title]
en: Right-aligned blog, search
vi_VN: Blog căn phải, tìm kiếm

[ctx: Pattern title]
en: Right-aligned posts
vi_VN: Bài đăng căn phải

[ctx: Pattern title]
en: Right-aligned single post
vi_VN: Bài đăng đơn căn phải

[ctx: Pattern title]
en: Search
vi_VN: Tìm kiếm

[ctx: Pattern title]
en: Services, 3 columns
vi_VN: Dịch vụ, 3 cột

[ctx: Pattern title]
en: Services, subscriber only section
vi_VN: Dịch vụ, phần chỉ dành cho người đăng ký

[ctx: Pattern title]
en: Services, team photos
vi_VN: Dịch vụ, ảnh nhóm

[ctx: Pattern title]
en: Shop homepage
vi_VN: Trang chủ cửa hàng

[ctx: Pattern title]
en: Short heading and paragraph and image on the left
vi_VN: Tiêu đề ngắn và đoạn văn và hình ảnh bên trái

[ctx: Pattern title]
en: Sidebar
vi_VN: Thanh bên

[ctx: Pattern title]
en: Text-only blog, archive
vi_VN: Blog chỉ văn bản, lưu trữ

[ctx: Pattern title]
en: Text-only blog, home
vi_VN: Blog chỉ văn bản, trang chủ

[ctx: Pattern title]
en: Text-only blog, posts
vi_VN: Blog chỉ văn bản, bài đăng

[ctx: Pattern title]
en: Text-only blog, search
vi_VN: Blog chỉ văn bản, tìm kiếm

[ctx: Pattern title]
en: Text-only blog, single post
vi_VN: Blog chỉ văn bản, bài đăng đơn

[ctx: Pattern title]
en: Vertical header
vi_VN: Đầu trang dọc

[ctx: Pattern title]
en: Written by
vi_VN: Viết bởi

en: Patterns
vi_VN: Mẫu

en: Photo of a field full of flowers, a blue sky and a tree.
vi_VN: Ảnh chụp một cánh đồng đầy hoa, bầu trời xanh và một cái cây.

en: Photo of a woman worker.
vi_VN: Ảnh của một nữ công nhân.

en: Photography close up of a red flower.
vi_VN: Ảnh chụp cận cảnh một bông hoa màu đỏ.

en: Picture of a historical building in ruins.
vi_VN: Hình ảnh một tòa nhà lịch sử đổ nát.

en: Picture of a person typing on a typewriter.
vi_VN: Hình ảnh một người đang gõ máy đánh chữ.

[ctx: Placeholder heading in four languages.]
en: “Stories, <span lang="es">historias</span>, <span lang="uk">iсторії</span>, <span lang="el">iστορίες</span>”
vi_VN: “Câu chuyện, <span lang="es">historias</span>, <span lang="uk">історії</span>, <span lang="el">ιστορίες</span>”

[ctx: Podcast description]
en: Storytelling, expert analysis, and vivid descriptions. The Stories Podcast brings history to life, making it accessible and engaging for a global audience.
vi_VN: Kể chuyện, phân tích chuyên gia và mô tả sống động. Podcast Truyện mang lịch sử vào cuộc sống, làm cho nó trở nên dễ tiếp cận và hấp dẫn đối với khán giả toàn cầu.

en: Portrait of a nurse
vi_VN: Chân dung một y tá

en: Portrait of an African Woman dressed in traditional costume, wearing decorative jewelry.
vi_VN: Chân dung một phụ nữ Châu Phi mặc trang phục truyền thống, đeo trang sức trang trí.

en: Post formats
vi_VN: Định dạng bài đăng

en: Post navigation
vi_VN: Điều hướng bài viết

[ctx: Prefix before one or more categories. The categories are displayed in a separate block on the next line.]
en: Categories:
vi_VN: Danh mục:

[ctx: Prefix before one or more tags. The tags are displayed in a separate block on the next line.]
en: Tagged:
vi_VN: Được gắn thẻ:

[ctx: Prefix before the author name. The post author name is displayed in a separate block on the next line.]
en: Posted by
vi_VN: Đăng bởi

[ctx: Prefix before the author name. The post author name is displayed in a separate block.]
en: Written by
vi_VN: Viết bởi

[ctx: Prefix before the author name. The post author name is displayed in a separate block.]
en: by
vi_VN: bởi

[ctx: Prefix before the post date block.]
en: Published on
vi_VN: Xuất bản vào

en: Previous Photo
vi_VN: Ảnh trước

en: Pricing
vi_VN: Giá cả

en: Profile portrait of a native person.
vi_VN: Chân dung một người bản địa.

[ctx: Question in the FAQs pattern.]
en: Are signed copies available?
vi_VN: Có bản sao có chữ ký không?

[ctx: Question in the FAQs pattern.]
en: How much does The Stories Book cost?
vi_VN: Sách những câu chuyện giá bao nhiêu?

[ctx: Question in the FAQs pattern.]
en: What is The Stories Book about?
vi_VN: Sách truyện nói về điều gì?

[ctx: Question in the FAQs pattern.]
en: When will The Stories Book be released?
vi_VN: Khi nào Sách những câu chuyện sẽ được phát hành?

en: Receive our articles in your inbox.
vi_VN: Nhận bài viết của chúng tôi trong hộp thư đến của bạn.

en: Salt Lake City
vi_VN: Thành phố Salt Lake

[ctx: Sample description for banner with flower.]
en: Like flowers that bloom in unexpected places, every story unfolds with beauty and resilience, revealing hidden wonders.
vi_VN: Giống như những bông hoa nở rộ ở những nơi không ngờ tới, mỗi câu chuyện đều mở ra với vẻ đẹp và sức sống mãnh liệt, hé lộ những điều kỳ diệu tiềm ẩn.

[ctx: Sample hero button]
en: Learn More
vi_VN: Tìm hiểu thêm

[ctx: Sample hero heading]
en: Tell your story
vi_VN: Kể câu chuyện của bạn

[ctx: Sample hero paragraph]
en: Like flowers that bloom in unexpected places, every story unfolds with beauty and resilience, revealing hidden wonders.
vi_VN: Giống như những bông hoa nở ở những nơi không ngờ tới, mỗi câu chuyện đều mở ra với vẻ đẹp và sức sống mãnh liệt, hé lộ những điều kỳ diệu tiềm ẩn.

[ctx: Sample testimonial.]
en: “Amazing quality and care. I love all your products.”
vi_VN: “Chất lượng và dịch vụ chăm sóc tuyệt vời. Tôi yêu tất cả các sản phẩm của bạn.”

[ctx: Sample testimonial.]
en: “Superb product and customer service!”
vi_VN: “Sản phẩm và dịch vụ khách hàng tuyệt vời!”

[ctx: Search form label.]
en: Search
vi_VN: Tìm kiếm

[ctx: Search input field placeholder text.]
en: Type here...
vi_VN: Nhập tại đây...

en: Shop
vi_VN: Cửa hàng

en: Shop now
vi_VN: Mua ngay

en: Sign up to get daily stories
vi_VN: Đăng ký để nhận câu chuyện hàng ngày

en: Smartphones capturing a scenic wildflower meadow with trees
vi_VN: Điện thoại thông minh chụp một đồng cỏ hoa dại tuyệt đẹp với cây cối

en: Social media
vi_VN: Mạng xã hội

en: Something great is coming soon
vi_VN: Điều gì đó tuyệt vời sắp ra mắt

[ctx: Space size name]
en: Large
vi_VN: Lớn

[ctx: Space size name]
en: Regular
vi_VN: Bình thường

[ctx: Space size name]
en: Small
vi_VN: Nhỏ

[ctx: Space size name]
en: Tiny
vi_VN: Siêu nhỏ

[ctx: Space size name]
en: X-Large
vi_VN: Cực lớn

[ctx: Space size name]
en: X-Small
vi_VN: Cực nhỏ

[ctx: Space size name]
en: XX-Large
vi_VN: Cực cực lớn

en: Starting at%s/month
vi_VN: Bắt đầu từ%s/tháng

en: Stories
vi_VN: Câu chuyện

[ctx: Style variation name]
en: Afternoon
vi_VN: Buổi chiều

[ctx: Style variation name]
en: Annotation
vi_VN: Chú thích

[ctx: Style variation name]
en: Display
vi_VN: Hiển thị

[ctx: Style variation name]
en: Dusk
vi_VN: Chạng vạng

[ctx: Style variation name]
en: Evening
vi_VN: Buổi tối

[ctx: Style variation name]
en: Midnight
vi_VN: Nửa đêm

[ctx: Style variation name]
en: Morning
vi_VN: Buổi sáng

[ctx: Style variation name]
en: Noon
vi_VN: Buổi trưa

[ctx: Style variation name]
en: Pill shaped
vi_VN: Hình viên thuốc

[ctx: Style variation name]
en: Style 1
vi_VN: Kiểu 1

[ctx: Style variation name]
en: Style 2
vi_VN: Kiểu 2

[ctx: Style variation name]
en: Style 3
vi_VN: Kiểu 3

[ctx: Style variation name]
en: Style 4
vi_VN: Kiểu 4

[ctx: Style variation name]
en: Style 5
vi_VN: Kiểu 5

[ctx: Style variation name]
en: Subtitle
vi_VN: Phụ đề

[ctx: Style variation name]
en: Sunrise
vi_VN: Bình minh

[ctx: Style variation name]
en: Twilight
vi_VN: Hoàng hôn

en: Subscribe
vi_VN: Đăng ký

en: Subscribe on your favorite platform
vi_VN: Đăng ký trên nền tảng yêu thích của bạn

en: Subscribe to get notified when our website is ready.
vi_VN: Đăng ký để được thông báo khi trang web của chúng tôi sẵn sàng.

en: Subscribe to get unlimited access
vi_VN: Đăng ký để có quyền truy cập không giới hạn

en: Sunflowers
vi_VN: Hoa hướng dương

en: Switzerland
vi_VN: Thụy Sĩ

en: Tailored to your needs
vi_VN: Phù hợp với nhu cầu của bạn

en: Tell your story
vi_VN: Kể câu chuyện của bạn

[ctx: Template part name]
en: Footer
vi_VN: Chân trang

[ctx: Template part name]
en: Footer Columns
vi_VN: Cột chân trang

[ctx: Template part name]
en: Footer Newsletter
vi_VN: Bản tin chân trang

[ctx: Template part name]
en: Header
vi_VN: Đầu trang

[ctx: Template part name]
en: Header with large title
vi_VN: Đầu trang với tiêu đề lớn

[ctx: Template part name]
en: Sidebar
vi_VN: Thanh bên

[ctx: Template part name]
en: Vertical Header
vi_VN: Đầu trang dọc

[ctx: Testimonial heading.]
en: What people are saying
vi_VN: Mọi người đang nói gì

[ctx: Testimonial section heading.]
en: What people are saying
vi_VN: Mọi người đang nói gì

en: The Acropolis of Athens.
vi_VN: Đền Parthenon ở Athens.

en: The Latest
vi_VN: Mới nhất

en: The Stories Book will be available from these international retailers.
vi_VN: Sách những câu chuyện sẽ có sẵn từ các nhà bán lẻ quốc tế này.

en: The Stories Book, a fine collection of moments in time featuring photographs from Louis Fleckenstein, Paul Strand and Asahachi Kōno, is available for pre-order
vi_VN: Sách những câu chuyện, một bộ sưu tập tinh tế về những khoảnh khắc thời gian với các bức ảnh của Louis Fleckenstein, Paul Strand và Asahachi Kōno, hiện có sẵn để đặt hàng trước

en: The Stories Podcast
vi_VN: Podcast Truyện

en: The Stories Podcast is sponsored by
vi_VN: Podcast Truyện được tài trợ bởi

en: The business location
vi_VN: Địa điểm kinh doanh

en: Themes
vi_VN: Chủ đề

en: These are some of the upcoming events
vi_VN: Đây là một số sự kiện sắp diễn ra

en: These are some of the upcoming events.
vi_VN: Đây là một số sự kiện sắp diễn ra.

en: Things you didn’t know about the deep ocean
vi_VN: Những điều bạn chưa biết về đại dương sâu thẳm

en: This immersive event celebrates the universal human experience through the lenses of history and ancestry, featuring a diverse array of photographers whose works capture the essence of different cultures and historical moments.
vi_VN: Sự kiện nhập vai này tôn vinh trải nghiệm phổ quát của con người qua lăng kính lịch sử và tổ tiên, giới thiệu một loạt các nhiếp ảnh gia đa dạng với những tác phẩm nắm bắt được bản chất của các nền văn hóa và khoảnh khắc lịch sử khác nhau.

en: Thornville, OH, USA
vi_VN: Thornville, OH, Hoa Kỳ

en: Top Categories
vi_VN: Danh mục hàng đầu

en: Twenty Twenty-Five emphasizes simplicity and adaptability. It offers flexible design options, supported by a variety of patterns for different page types, such as services and landing pages, making it ideal for building personal blogs, professional portfolios, online magazines, or business websites. Its templates cater to various blog styles, from text-focused to image-heavy layouts. Additionally, it supports international typography and diverse color palettes, ensuring accessibility and customization for users worldwide.
vi_VN: Twenty Twenty-Five nhấn mạnh sự đơn giản và khả năng thích ứng. Giao diện này cung cấp các tùy chọn thiết kế linh hoạt, được hỗ trợ bởi nhiều mẫu khác nhau cho các loại trang khác nhau, chẳng hạn như dịch vụ và trang đích, làm cho nó trở nên lý tưởng để xây dựng blog cá nhân, danh mục đầu tư chuyên nghiệp, tạp chí trực tuyến hoặc trang web doanh nghiệp. Các mẫu của nó phục vụ cho nhiều kiểu blog khác nhau, từ bố cục tập trung vào văn bản đến bố cục nhiều hình ảnh. Ngoài ra, nó hỗ trợ kiểu chữ quốc tế và bảng màu đa dạng, đảm bảo khả năng truy cập và tùy chỉnh cho người dùng trên toàn thế giới.

en: United Kingdom
vi_VN: Vương quốc Anh

en: United States
vi_VN: Hoa Kỳ

en: Upcoming events
vi_VN: Sự kiện sắp diễn ra

en: View of the deep ocean.
vi_VN: Cảnh quan đại dương sâu thẳm.

en: View plans
vi_VN: Xem gói dịch vụ

en: Visit us at 123 Example St. Manhattan, NY 10300, United States
vi_VN: Ghé thăm chúng tôi tại 123 Example St. Manhattan, NY 10300, Hoa Kỳ

en: What are you looking for?
vi_VN: Bạn đang tìm kiếm gì?

en: Woman on beach, splashing water.
vi_VN: Người phụ nữ trên bãi biển, té nước.

en: Written by
vi_VN: Viết bởi

[ctx: image description]
en: Small totara tree on ridge above Long Point
vi_VN: Cây totara nhỏ trên sườn núi phía trên Long Point

en: in
vi_VN: trong

en: the WordPress team
vi_VN: nhóm WordPress
